กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between juon and Khun_Kz

3 Visitor Messages

1. ขอโทษนะคะ ได้รับของแล้วค่ะ พอดีทางญาติรับไว้ให้แล้วเค้าลืมบอกเราค่ะ
    ขอโทษจริงๆ นะคะ แต่เสียดายอย่าง ไซด์เล็กไป ใส่ไม่ได้ค่ะสงสัยเราต้องปล่อยต่อ T-T
    ขอบคุณค่ะ
  2. สินค้าชิ้นไหนค่ะ ยังไงรบกวนติดต่อกลับด้วยนะคะ พร้อมเเจ้งรายละเอียดนิดนึงนะคะ เเล้วทางเราจะส่ง tracking ไปให้ค่ะ
  3. ไม่ทราบว่าได้รับยอดโอนหรือยังคะ เห็นไม่ติดต่อกลับมาเลย
    เราโอนแบบส่งemsนะคะ รบกวนแจ้งtracking no.ทางpmให้หน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3