กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between monkla and minyada

8 Visitor Messages

1. ส่งของคืนที่
    มิญญาดา ไชยรัตน์
    48 ซ.1 ถ.ชลธารเขต
    ต.สุไหงโก-ลก อ.สุไหงโก-ลก
    จ.นราธิวาส 96120

ส่งมาแบบลงทะเบียนได้ค่ะ ไม่รีบ
  2. โอนเงินแล้วนะคะ 1000 บาท
    วัน-เวลาที่หักเงินจากบัญชี 07/10/2554 - 10:16:31

มดมานึกดูตอนแรกๆ เลยที่คุณโอนเงินมา คุณบอกมดว่าของพร้อมส่ง แต่มดแจ้งไปว่าของต้องพรีออเดอร์
    แสดงว่ามดเข้าใจผิดเองตั้งแต่ต้น คิดว่าเป็น TOPSHOP POLKA DOT DRESS ลายจุดเว้าหลัง เลยบอกว่าต้องพรี
    ขอโทษมากๆ เลยนะคะที่ทำให้คุณเสียเวลา เสียความรู้สึก ขออภัยอย่างที่สุด

ขอบคุณมากค่ะ
  3. ของมาถึงมดแล้วนะคะ พรุ่งนี้ก่อนเที่ยง มดจะส่ง ems ให้ค่ะ
    แล้วจะมาแจ้งรหัสให้อีกทีนะคะ

ปล. PM คุณเต็มนะคะ มดเลยมาแจ้งที่นี่แทน
  4. แล้วของเราจะได้ไม่เกินวันไหนคะ เดี๋ยวเราแจ้งที่อยู่ให้ใหม่ก็ได้คะ เรื่อง email เป็นเหตุสุดวิสัย (เข้าใจคะ) แต่เราอยากรู้แค่ว่า เราจะได้ของวันไหน (คนอื่นๆ ก็อยากรู้เช่นเดียวกัน) เราไม่ได้คิดจะอะไรกับใครเลยคะ ขอแค่จ่ายเงิน ได้ของถูกต้อง เท่านั้นนะคะ ไม่มีเพื่อนๆ คนไหนอยากทำแบบนั้นเลยนะคะ ขอแค่ เคลียร์ ตกลงคุยกันอ่ะค่ะ
  5. ของส่วนมาก ส่งให้ลูกค้าแล้ว และจะมีของบางออเดอร์ ที่รายชื่อ ที่อยู่ อยู่ในเมล์ที่โดยบล๊อค จึงเอาที่อยู่มาไม่ได้
    และโชคร้ายที่บางออเดอร์เหล่านั้น มดไม่ได้สำรองที่อยู่ไว้ในคอม หรือจดไว้ที่อื่นเลย
    ไม่รู้จะติดต่อลูกค้าบางส่วนนั้นได้จากที่ไหน

ตั้งแต่วันที่ 24 จนถึงวันนี้ ได้พยายามแก้ไข ติดต่อทาง hotmail แล้ว เพื่อจะยืนยันตัวตนและกู้เมล์คืนมา
    ทั้งนี้ มดเองก็ร้อนใจ ไม่รู้จะทำยังไง จึงได้ขึ้นเบอร์ และหัวข้อด่วนไว้ที่หน้ากระทู้ขายของ
    เผื่อว่าลูกค้าที่เมล์หามด แล้วไม่ได้รับการตอบกลับ จะมาตามที่หน้ากระทู้ จะได้สามารถติดต่อกันได้

6. PM คุณเต็มน่ะค่ะ มดขอชี้แจ้งไว้ในนี้เลยนะคะ
    แล้วเดี๋ยวจะไปชี้แจงที่ห้องร้องเรียนเองค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

EI523456675TH นี่คือรหัส ems ของที่ส่งมาให้มด จากทม.มาสุไหง-โกลก (รายการของคุณก็อยู่ในนี้)

มดแจ้งไว้ในกระทู้แล้ว ว่าเมล์มดโดนบล๊อค จากทาง hotmail โดยไม่ทราบสาเหตุ
    ตามภาพ

7. k.มด ช่วยออกมาเคลียร์ เรื่อง ของที่ยังไม่ได้ด้วยนะคะ (ขอวันที่แน่นอนเลยนะคะ จะได้ของไม่เกินวันไหน)มีหลายคนที่เจอปัญหาแบบเดียวกัน คือโอนเงินไปเดือนกว่าๆ แล้วของก็ยังไม่ได้อ่ะค่ะ รบกวนแก้ปัญหานี้ด้วยนะคะ จะได้ไม่เสียเครดิตอ่ะคะ ขอบคุณมากคะ
  8. สอบถามคะ รบกวนช่วยแจ้งหน่อยคะว่า ชุดที่สั่ง polka dot dress เมื่อไหร่เราจะได้ของคะ เห็น pm มาบอกว่าวันที่ 15 ไม่เกิน 20 ได้ของแน่นอน เรารอมาเป็นเดือนแล้วนะคะ (จ่ายเงินแล้วตั้งแต่ต้นเดือน สค.) ส่ง pm ไปถามก็ไม่ตอบกลับใดๆ คือเราไม่เข้าใจอ่ะคะ จะซื้อชุดอื่นอีกเลยไม่กล้าเลย รบกวนชี้แจงด้วยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 8 of 8