กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between aem and giftziee

5 Visitor Messages

1. คู่นี้ขายไปแล้วน่ะคะ่
  2. สีชมพูคู่นี้ส้นหลุด(ต้องเอาไปเสริมยางที่ส้นเองน่ะค่ะ) ลดสุดๆไปเลย 300เหลือ250ค่ะ SOLD

cf คู่นี้อ่ะค่ะ เเล้วส้นหลุดคือยางมันหลุดใช่มั้ยคะ?
    เท่าไหร่อ่ะคะ ค่าส่งด้วยป่ะคะ
  3. คู่ไหนค่ะ หรือว่าสองคู่เลยคะ
  4. cf รองเท้า น๊ะคะ!

5. รองเท้าเเตะจักสานกับรองเท้าสีชมพู ไซส์ไรอ่ะค๊ะ?
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5