กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between TAkaNE and anapple

2 Visitor Messages

1. สีPink size 28x28 หรือ 40x40 ค่ะ และเป็นสีล้วนหรือเปล่าค่ะ หรือขนาด 6x6 block ค่ะ พอดีพรุ่งนี้จะเข้าไปซื้อของอีกค่ะ งัย รบกวนตอบกลับด้วยนะคะ เดี๋ยวไม่ทันค่ะ กลัวหมดเหมือนกันแต่ก็มีเหลืออยู่บ้างค่ะ ขึ้นอยู่กับว่าร้านเค้าจะปล่อยออกมาไหมค่ะ เวลายี่ปุ่นไวกว่าบ้านเรา สอง ชม นะค่ะ ถ้าสนใจ ก็สามารถมัดจำก่อนได้ค่ะ สองพันบาทค่ะ พรุ่งนี้เย็นจะมาแจ้งเลยค่ะ
  2. ไม่ได้ออร์เดอร์ไปค่ะ เพราะเข้ามาดูช้า ไม่ทราบว่าของยังมีเหลือรึป่าวคะ สนใจสีชมพูค่ะ ถ้ามี pm บอกเลยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2