กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between donkey and kiss_me

2 Visitor Messages

1. สั่งซื้อเดรส cc-oo โอนเงินตั้งแต่วันอาทิดแล้วนะคะ****

***ได้รับยอดแล้วแจ้งด้วยนะค่ะ ...ถ้าไปส่งแล้วขอเลขพัสดุด้วยนะค่ะ***

คุณได้รับข้อวามไหมค่ะ ถามก็ไม่ตอบ โทรไปก็ไม่รับ ส่งข้อความหาก็เฉย.....ขอเหตุผลด้วยค่ะ อะไรยังไง
    เข้ามาขายของอีก แต่ไม่ตอบลูกค้าที่โอนเงินไปแล้ว ให้คาใจว่าส่งขอให้ยัง กรุณาติดต่อกลับหน่อยนะค่ะ
  2. เช็ค PM เค้าด้วยน๊า โอนเงินแล้ว
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2