กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between kawayaa and bell_safehouse

4 Visitor Messages

1. ค่ะพี่ตอง พี่ตองมันชื่อว่าอะไรนะคะ ที่จะไปวันพุธอ่ะค่ะ มันตั้งอยู่ตรงไหนค่ะพี่ตองขอบคุณค่ะ
  2. น้องกวางอย่าลืมนะค่ะ เด๋วพี่โทรหาอีกทีนึงค่ะ

วันที่ 11 นะ พี่จะไปตอน 11 กว่าๆๆจร้า ....

พี่ต้องออกจากที่ทำงาน 10 โมงจร้า
  3. น้องกวางจร้า พี่รบกวนหน่อยจร้า มีพี่คนนึงจร้า เค้าโดนเหมือนกัน เค้าอยากได้เอกสารที่แจ้งความ พี่รบกวนน้องกวาง
    ส่งให้พี่เค้าหน่อยได้มั้ยจร้า geenotip@gmail.com ชื่อคุณทิพค่ะ

พี่ตอง พี่ใช้เบอร์เดิมแล้วนะ โทรมาหาได้เลยจร้า ขอบคุณค่ะ
  4. เหมือนพี่เลย พี่ว่างหลัง บ่าย 2 จร้าเลิกงาน

เด๋วพี่ตกลงกับพี่เอื้อยก่อนนะค่ะ ..คงบ่ายๆๆจร้า
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4