Conversation Between jawvail and puggy7067

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between jawvail and puggy7067

6 Visitor Messages

1. เดรสร้าน monoya ตำหนิตามรูป เอาไปเลย 200 บาทค่ะ

ยังอยู่ไหมค่ะ
  2. ได้ค่ะ มีแต่ไทยพาณิชย์ค่ะ SCB 2712020712 Chonnipa P.
  3. มีบัญชีกสิกรไหมค่ะ สะดวกกว่าค่ะในการโอน
  4. ขอเป็น jaspal ใบเดียวดีกว่า ขอราคา 250บาท พร้อมส่งได้ไหม เพราะต้องเอาไปซ่อมอ่ะค่ะ ได้ขอเลขบัญชีเลยค่ะ จะออกไปโอนให้เลย
  5. jaspal ตามรูปเลยค่ะ ด้านหน้าเป็นเพราะหนังแตกหน่อย

H&M พองบนๆใกล้ๆสายอ่ะค่ะ สายที่เชื่อมกระเป๋าจะมีที่เดียว ที่ลอกหน่อยตามรูปอ่ะค่ะ

ถ้าเอาสองใบคิด 400 รวมส่ง EMS ค่ะ
  6. สนใจกระเป๋า jaspal กับ H&m ที่ขายขำๆ 150 บาทค่ะ
    ขอถามว่ากระเป๋า jaspal ตำหนิมีแค่ที่ลงไว้ใช่ไหมค่ะ ภายนอกคือแค่จุดเล็กๆจุดเดียว กับ สายสะพายใช่ไหมค่ะ
    ขอถามกระเป๋า H&M ที่ขายขำๆ 150 มันพองๆตรงไหนอ่ะค่ะ ดูไม่ออก แล้วสายที่เชื่อมระเป๋าเปื่อยไหมค่ะ

ถ้าสนใจ2ใบ ลดได้อีกไหมอ่ค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6