กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between notzuons and sancha

1 Visitor Messages

1. pm เต็มแล้วขออนุญาตส่งข่าวทางนี้นะค่ะ พอดีช่วงนี้ติดภารกิจด่วน แต่ตอนนี้เคลียร์เสร็จแล้ว ขอเลขที่บัญชีหน่อยค่ะ (หาอันเก่าไม่เจอค่ะ) ยอดที่เหลือ 6488 บาทใช่ไหมค่ะ รบกวนอีกนิดค่ะ ช่วยเช็คสินค้าให้หน่อยได้ไหมค่ะ ทุกแท่งยังอยู่ในสภาพดี
    ไม่ได้ไม่ไว้ใจอะไรนะค่ะ จะได้ไม่มีปัญหากันภายหลังค่ะ ขอบคุณค่ะ ^ ^
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1