กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between yailaud and charmingseason

3 Visitor Messages

1. ตอนนี้อ้อยังมี Chance Chanel อยู่นะคะ เนื่องจากรายนั้นต่อราคาโหดเกิ๊นนนค่ะ ไม่สามารถขายได้ ถ้าคุณมาม่ายังเอาอยู่ อ้อขายให้ 2,300 บาทขาดตัวเลยค่ะ ลดสุดๆๆๆๆๆ แล้ว ส่ง EMS ฟรีเลยค่ะ หรรือสะดวกรับของที่ไหนก็ PM หรือโทรมาก็ได้นะคะ แม่ค้าอยากขายแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ
  2. ขอโทษนะคะ วันนี้ อ้อรบกวนโทรcf นิดนึงได้มั้ยคะ เน่องจากมีลูกค้าที่สนใจโทรมาน่ะค่ะ จะได้ให้ข้อมูลที่ถูกต้องค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
  3. ลดได้ค่ะ ลองโทรมาคุยนะคะ สะดวกส่งของที่รถไฟฟ้าสยาม ชิดลม อ่อนนุช ค่ะ หรือจะให้ EMS ก้ได้นะคะ ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3