กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between patapamper and poisonnivy19

4 Visitor Messages

1. เดี๋ยวช่วยตอบ PM เราด้วยนะคะ
    ว่าสรุปจะเอายังไงดี
  2. โอเคตกลงแลกค่ะ
    จะส่งไปให้พร้อมกระเป๋านะคะ
    แล้วจะส่งที่อยู่เราไปทาง PM นะจ้ะ
  3. สนใจค่ะ
    ตกลงจะแลกมั้ยคะ?
    ถ้าแลกจะได้ส่งพร้อมกับกระเป๋าดินสอ
    แล้วส่ง ems ให้ไม่คิดเพิ่มค่า

**PM เต็มอีกแล้วนะค้าคุณลูกค้าTT
  4. งั้นเป็น 470 ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ
    โอนแล้วรีบแจ้งละกันนะคะ
    เผื่อวันนี้อาจจะส่งของให้ได้เลยค่ะ
    ขอบคุณนะค้า

** พอดี PM เต็มรึเปล่าคะ? ส่งไปหาไม่ได้ ยังไงก็ช่วยโอนเงินมาให้ด้วยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4