กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between soserene and lekkise

5 Visitor Messages

1. นัดรับได้จ้าวันนี้เราไปสยาม ใส่ครั้งนึงค่ะ สภาพไม่มีตำหนิค่ะ แต่มีรอยปริ้นสีตงรุปมันจางนิดนึง เปนมาตั้งแต่ช้อปละค่ะ
  2. ขอพินด้วยสิ
  3. จ้าเด่วส่งไปค่ะ
  4. ได้ค่ะแต่ขอส่งรุปทางmmsได้มั้ย ขาย2500ค่ะได้มาแพงจ้า
  5. มีค่ะ ใส่1ครั้งสภาพดีมาก
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5