กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between material girl and Olivia Georgia

2 Visitor Messages

1. แม่ค้าแจ้งว่าได้รับเงินและส่งของแล้วพร้อมด้วย Tracking no. แม่ค้าได้แสดงความจริงใจในการแก้ปัญหาจริง ๆ(เป็นความผิดพลาดในการสื่อสารนิดหน่อย) ขอบคุณค่ะ
  2. โอนเงินค่าเข็มขัด chanel แล้วตั้งแต่วันพุธ แจ้งทาง PM แล้วก็ตั้งแต่วันพุธ ไม่เห็นตอบกลับเลย รบกวนเช็คด้วยค่ะ นี่ก็ 2 วันแล้ว......เงียบไปเลย
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2