กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between wkdorg and zajunghu

3 Visitor Messages

1. ขอโทษทีค่าลืมแจ้ง

ของมาตั้งแต่วันพฤหัส แต่ว่าบ้านปิดเพิ่งไปรับมาวันนี้เองค่า

แฟนบอกว่าหอมมากค่า ส่วนกลิ่นแถมก็หอมสุด ๆ เลยค่า
  2. ไม่ทราบว่าได้คับของรึยังคับ
  3. นิกค่ะที่เมลถามเรื่อง น้ำหอม Thierry Mugler Cologne TESTER 125ml 1590บาท

CF ค่า รบกวน pm ยอดโอน + ค่าส่งมาด้วยเลยนะค่ะ

เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้า หรือไม่ก็ตอนเย็นโอนให้ค่ะ

zajunghu@hotmail.com นิกค่า

Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3