กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between miaki and avant_garde

1 Visitor Messages

1. พี่ครับ จำ kelly watch ที่ผมซื้อจากพี่ได้มั้ยคับ
    ปลายสายจะสแตม ตัว X ไว้ ผมอยากรู้ว่ามันบอกถึงอะไรอะครับ
    เพราะบางครั้งผ์ก้อเจอเรือนอื่นๆ สแตม B อยากรุว่ามันบอกอะไร

พี่ครับ ผมไปเจอตัวเรือนดำฮาร์ดแวร์ สีเงิน แบบที่ผมตามหามานาน
    มาครบกล่อง+ใบ สายยังสวย เค้าตั้งขายอยู่ 20900 พี่ว่าราคาเหมาะสมมั้ยครับ
    ถ้าผมจะซื้อจริงๆ ควรต่อที่เท่าไร

รบกวนพี่อิกครั้งครับ ^^
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1