กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Baibonze and iambomb

2 Visitor Messages

1. ใบบอนส่งของให้คุณเมธาวีตั้งแต่วันจันทร์แล้วจ้า เลขที่พัสดุ RE388955604TH คงจะได้รับวันนี้มั้งคะ อิอิ

** ถ้าใบบอนยังไม่ได้แจ้งเลขที่พัสดุไปทางเมล์หรือ PM รบกวนเข้าไปดูใน www.baibonze.com ที่เว็บบอร์ดได้นะคะ บางทีใบบอนยุ่งมาก ไม่ทันแจ้งเป็นรายบุคคลจ้า ต้องขอโทษด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะที่อุดหนุน
  2. แจ้งโอนสินค้านะคะ คุณใบบอน บอมบ์กดสั่งทางหน้าร้าน ที่อยู่จัดส่งตามแบบฟอร์มค่ะ ชื่อ เมธาวีจ้ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2