กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Gamie and CrazyBrandname

2 Visitor Messages

1. <BLOCKQUOTE class=restore>20.Newเสื้อซื้อจากร้านหลังการบินไทยเป็นร้านตัดเองค่ะ Free Size สีชมพูกะปิอ่อนลายจุดขาว Sale 590 บาท<BR><BR><BR>14.เสื้อจากร้านที่ซ.อารีย์เป็นร้านตัดเองค่ะ Size S ใส่ไป 2 ครั้ง SALE 390 บาท<BR><BR>19.เสื้อผ้าชีฟองTwo Percent Size m สีเหลืองอ่อน/เทาอ่อน ซื้อจากshopที่HK Used Once Sale 890 บาท<BR><BR>รบกวนถามว่ารอบอก 32" ใส่ได้พอดีไหมคะ ลดสุดๆได้เท่าไหร่คะ<BR><BR>ขอบคุณค่ะ <BR>ที่ถามมานะค่ะใส่ได้ทั้ง 3 ตัวค่ะ ลดสุดๆให้ถ้วนๆทุกตัวละกานค่ะ+ส่งemsให้ฟรีค่ะ</BLOCKQUOTE>
  2. 20.Newเสื้อซื้อจากร้านหลังการบินไทยเป็นร้านตัดเองค่ะ Free Size สีชมพูกะปิอ่อนลายจุดขาว Sale 590 บาท

14.เสื้อจากร้านที่ซ.อารีย์เป็นร้านตัดเองค่ะ Size S ใส่ไป 2 ครั้ง SALE 390 บาท

19.เสื้อผ้าชีฟองTwo Percent Size m สีเหลืองอ่อน/เทาอ่อน ซื้อจากshopที่HK Used Once Sale 890 บาท

รบกวนถามว่ารอบอก 32" ใส่ได้พอดีไหมคะ ลดสุดๆได้เท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2