กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between lucifee and fernzse

2 Visitor Messages

1. เมลติดต่อคะ fernzse@msn.com
  2. สนใจ
    ใบสุดท้ายเป็น
    กระเป๋าช้อปปิ้งสไตล์ messenger bag ของ BENETTON ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ
    กระเป๋าพับเก็บใส่กระเป๋าอีกใบได้ ถ้าไม่อยากพับเก็บก็เอากระเป๋าใบเล็กมาใช้ใส่ของได้เลยค่ะ
    ผ้าเป็นผ้าร่มโดนน้ำได้เลย เหมาะกับสงกรานต์มากๆ
    สีแดงสวย สายปรับได้
    มีช่องใส่โทรศัพท์ด้านข้างด้วยค่ะ

-> SALE 500 เท่านั้นค่ะ

ยังอยู่รึป่าวคะ หรือว่าขายไปแล้ว แล้วราคา ลดเหลือ 350 ได้มั้ย ถ้าได้เอาเรยนะคะ

ปล. ช่วยตอบกลับมาด้วยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2