กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Chezvous and afullmoonnite

1 Visitor Messages

1. สนใจตัวนี้ค่ะ
    JASPAL Size S ชุดเดรสแขนตุ๊กตาเหมาะสำหรับใส่ไปงานแต่งหรือดินเนอร์นะค่ะ สีออกครีมกากีค่ะ ผ้าเนื้อดีมาก เปนผ้าคอตตอนผสมไหมอ่ะค่ะ ช่วงอกเปนลูกไม้ เก๋มากค่ะ ไม่ต้องใส่เครื่องประดับก้อดูหรูหรา ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียว แล้วก้อส่งซักแห้งเรียบร้อยค่ะ ซื้อมา 2,000 กว่าบาทค่ะ ขอขายแค่ 1,600 บาท >>> ลดอีกค่ะ เหลือ 1,300 บาท

อยากสอบถามหน่อยว่า ความยาวของเดรสเท่าไหร่คะ แล้วปลายแขนกว้างเท่าไหร่
    ขอบคุณมากค่ะ )
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1