กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between My ducky and ilovebn

3 Visitor Messages

1. พี่ป๊อป เพื่อนของพี่สาวแอลกลับวันที่ 14 กลางคืนค่า เค้าจำวันผิดอ่ะ ไง กระเป๋าได้แล้วจะโทรหาอีกรอบนะค่ะ
  2. พี่ป๊อป ไปหัวหินเหรอ อิอิ งี้ก้อต้องไปทาง มหาชัย สมุทรอะไรสักอย่างอะสิ ใช่ป่าว งี้ ก้อมาเอาแถวบ้านแอลก้อได้มั้ง ใช่ม้า.. อิอิ ยังไงน้องเป๋ามาแอลจะโทรบอกอีกทีนะ insolite mono rose pop ใช่มะค่ะ โอนเงินแล้วบอกด้วยนะ กู๊ดไนท์เหมือนกันค่ะ
  3. ยังไม่นอนอีกเหรอค่ะ อิอิ ได้ balen ไว้นอนกอดยังค่ะ อิอิ ^^
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3