กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between preawliebe and unicorn9

5 Visitor Messages

1. แล้วตอนนี้มีคน cf รึยังคะ
  2. แม่ค้า confirm ค่ะสภาพดีสุดๆ จิงๆแล้วอยากบอกว่า 100 เลย แต่ตอนนี้มีคนดูอยุไม่รุเ้าจะ cf รึป่าวค่ะยังไม่ค่อยชัวร์
  3. เรื่องกระเป๋าอยากนัดดูของอ่ะค่ะ แต่สะดวกแถวสยาม ไม่สะดวกแถวนั้นเลยอ่ะค่ะ
  4. สีครีมค่ะ ครีมออกเกือบๆจะเนื้อค่ะ
  5. อยากถามว่าตัวกระเป๋านี่เป็นสีเขียวอ่อนหรือสีครีมคะ ดูไม่ชัดอ่ะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5