กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between MeNaR and suwapreeya

13 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. Track : RB 660795605 TH

ขอบคุณค่ะ ^^
  2. ได้รับยอดโอนแล้วนะคะ

ส่งของแล้วจะแจ้ง track ไปค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ^^
  3. โอนเงินให้แล้วนะจ๊ะ SCB 320 บาทจ้า
    ที่ส่งของนะจ๊ะ

สุวปรียา มูลโค้ว
    51/3138 หมู่ที่ 3
    ต. สวนหลวง
    อ. กระทุ่มแบน จ. สมุทรสาคร 74110
    โทร. 089-5578987

ส่งของแล้วรบกวนแจ้งเลขที่พัสดุให้ด้วยนะจ๊ะ ขอบใจมากๆๆจ้า ^_^
  4. ได้จร้าาาาาาา
  5. เอา SCB ดีกว่าค่ะ
    จะได้โอนออนไลน์ให้เลย ง่ายดีจ๊ะ
  6. เป็นตอนเย็นก็ได้ค่ะ ไม่มีปัญหาค่ะ ^^
    พอดีสองตัวนี้เพื่อนฝากขายจร้า เลยให้โอนเข้าบัญชีเพื่อนโดยตรงเลยค่ะ

แต่ถ้าไม่สะดวกยังไงก็ขอ scb มาก็ได้นะคะ

7. SCB ไม่มีใช่ป่ะจ๊ะ นึกว่ามี SCB จะได้โอนให้เลย แต่ถ้าเป็นทหารไทยคงเป็นตอนเย็นๆๆนะจ๊ะ
  8. ........ขอบคุณค่ะ ^^
  9. แม่ค้าจ๊ะ ขอเลขที่บัญชีด้วยนะจ๊ะ ถ้าโอนเสร็จแล้วจะส่งที่อยู่ให้นะจ๊ะ
  10. ทั้งสองตัวอกประมาณ 32 ยืดได้ค่ะ

สภาพยังใหม่มากๆทั้งสองตัวค่ะ

ถ้าเอาสองตัวแม่ค้าลดให้เป็น 320 ส่งฟรีเลยค่ะ อยากบอกว่าถูกมากๆแล้นน

เลือกมาอีกซักตัวสิคะ จะลดให้ 30% เลยค่ะ

Showing Visitor Messages 1 to 10 of 13
Page 1 of 2 12 LastLast