กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between tazzy and Eddy

5 Visitor Messages

1. ส่งภาพไปแล้ว เห็นเงียบไป โทไปไม่รับ
    งั้น ขอ อนุญาติ ให้โอกาส ลูกค้า คนต่อไปนะคับ
  2. ไม่เป็นไร ดีกว่า.... จ๊ะ

ชื่อเสียงพี่ในนี้ ... ไม่รู้ จะว่าไง

แล้วแต่ละกัน เพาะว่า พี่ offer ให้เยอะมากแล้ว.... ผ่อนไม่หมด ยังยอมคืนเงิน เต็ม

ไม่มั่นใจ ก้ ไม่เปนไร จ้า
  3. มีภาพเท่านั้น อ่ะจ๊ะ... ปกติ พี่จะไปให้ เพื่อน ถ่ายภาพให้... กลับไปถ่ายเองมันไม่สวย เท่าที่เห็นน่ะ เดี๋ยวดูหมดค่า ไม่สวย

แต่ งง ว่า เอาไปทำไรเหรอ... ??เพาะถ่ายให้ละเอียดมากแล้ว

หากสงสัย ถึงความแท้ เนี่ย... พี่แนพนำ ให้ไปดู ปะวัติการขายของพี่ได้เลย จ้า

และ พร้อมขี้น โรงพัก เสมอ... เพราะว่า มันมา จาก shopเมืองไทย... ไม่ outlet ด้วยชัวๆ โทมาได้ตลอด
  4. พี่คะ หนูขอภาพแสตมป์ชื่อยี่ห้อด้านในกระเป๋าและรหัสหลังแทกหน่อยได้มั้ยคะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
  5. มันเปนกะเป๋า size มาตรฐานเลยจ้า หิ้วได้ทุกคน เก๋มากๆ ไม่เหมือนใคร
    ขนาด เลิศเชียว 17.7 X 15.7 X 4.33 นิ้ว สบายมาก หญิงถือก็ได้ -ชายถือก็ดี

หนูต้องผ่อนให้หมดก่อนพี่ถึงให้กระเป๋าหนูมา -->ที่ขาย มักจะเป็นแบบนี้ รอผ่อนจนหมด แล้วถึงส่งของ

หรือว่าพี่ให้กระเป๋าหนูมาเลยแล้วหนูก็ โอนเงินให้พี่ไปจนครบคะ ---> น้องมีหลักปะกัน ไหมล่ะ? แบบ พี่ริบได้ทันทีถ้าเกิดอะไรขึ้น ถ้ามี ก้อโอ

มัดจำ มาซะ 3-4 พัน ก้ พอ.... จะเก็บไว้ให้ ผ่อนทั้งชาติไปเลย ก้ ไม่มีใครว่าาา
    ระหว่างทาง ผ่อนยังไม่ไหมด แล้วเปลี่ยนใจ คืนเงินให้เต็มจำนวนยังได้ (เอ้ดดีรับอาสาขายต่อให้เอง) offer ให้ซะขนาดนี้ ลองคิดดูนะจ๊ะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5