กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mana17 and kanom_moji

6 Visitor Messages

1. -MISS SELFRIDGE แหวนรูปหัวใจ ตรงกลางเป็นลูกไม้ล้อมด้วยมุก สวยหวานมากมาย sz.xs (sz.47) , s (sz.49) ของใหม่ป้ายห้อย แต่มึมุกหลุดไปวงละ 2 เม็ด แต่ดูไม่ค่อยออกค่ะ แอบเสียใจตอนซื้อไม่ได้เช็ค ขายถูกๆไปเลย วงละ 350 (ซื้อมา 590ค่ะ) SALE ลดอีกค่ะสุดขีดไปเลย 150 !!!! cf 1 วงค่ะ SZ.47 ค่ะ เมลล์ตามด้วยค่ะ Interior_harry@hotmail.com
  2. ขอเลขที่บัญชีอีกรอบค่ะ หาไม่เจออ่ะ
  3. ได้ค่ะ เสื้อยืดคอกลมสีดำf21 220รวมส่งนะค่ะ มิ้งค์ส่งเลขที่ให้ทางpm นะค่ะ

ขงบคุณค่ะ
  4. 41.F21 เสื้อยืดคอกลมสีดำSZ.M และคอวีสีน้ำตาล SZ.S ผ้าดีมากค่ะนุ่มใส่สบายไม่ร้อน ของใหม่ป้ายห้อย ขายตัวละ 250 รวมส่งค่ะ 220 รวมส่งได้ไหมค่ะ พร้อมโอน
  5. เสือยืดสีดำ F21 sz.M. New with tag

ได้เต็มที่สุดๆ250 รวมส่งให้ค่า ^^
  6. 28.F21 เสื้อยืดคอกลมสีดำ ผ้าดีมากค่ะนุ่มใส่สบายไม่ร้อน ของใหม่ป้ายห้อย SZ.M ขาย 250
    200 รวมส่งได้ไหมค่ะ ถ้าได้พร้อมโอนค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6