กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between srichom and Erz

2 Visitor Messages

1. VW ลาย ARGYLE สีม่วงดำ ทรงโบลิ่ง ซับในเป็นลาย logo รุ่นเก่าม๊ากมาก
    แต่ point อยู่ที่ถ้าซิบด้านในเป็นซิบโบว์ VW เป็น replica นะครับ
    แต่ถ้าเป็น ซิบธรรมดาเป็นของแท้ครับ
  2. คุณค่ะ รบกวนดู Vivienne ให้หน่อยนะคะ คุณ เซียน วิเวียน
    ถ่ายรูปมาไม่รู้ชัดเจนหรือเปล่า ถ่ายกลางคืน่น่ะค่ะ ถ้าไม่ชัดเจน อยากได้รูปเพิ่มตรงไหน บอกนะคะจะรีบถ่ายไปให้ดูเลยค่ะ ขอบคุณล่วงนะคะ คุณ Erz

ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2