กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between brown_sugar and trioou

3 Visitor Messages

1. คุณน้ำตาลค่ะ วันนี้ส่งของให้รึยังค่ะ ติดต่อคุณน้ำตาลได้ทางเดียวคือ pm ติดต่อทางอื่นไม่ได้เลย เบอร์โทรก็ไม่มี รบกวนช่วยติดต่อกลับด้วยนะค่ะ โอนเงินให้แล้วตั้งแต่เมื่อวาน ยังไงถ้าไม่สะดวกส่งวันนี้ ก็กรุณาส่งให้วันจันทร์นะค่ะ ขอส่งแบบ EMS นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  2. สวัสดีค่ะ คุณน้ำตาล
    อุ๊โอนเงินให้แล้วนะค่ะ ธนาคารกสิกรไทย 6900 บาท รบกวนส่งของให้วันนี้ก่อนเที่ยงนะค่ะ EMS อีกนิดนึงค่ะช่วยห่อกระดาษบับเบิ้ลให้ด้วยนะค่ะ ป้องกันสินค้าแตกหัก ที่อยู่จัดส่งสินค้าค่ะ
    ดวงมณี ชุณหานนท์
    84 ถ.ราษฏร์อุทิศ 200 ปี ต.ป่าตอง อ.กะทู้ จังหวัดภูเก็ต 83150 ขอบคุณมากค่ะ
  3. สวัสดีค่ะคุณน้ำตาล
    จะรบกวนสอบถามขอซื้อกำไลดอกเดซี่ที่คุณน้ำตาลได้มาจากคุณธนิยานะค่ะ ถึงแม้ว่าคุณน้ำตาลจะใช้งานไปแล้วก็ไม่เป็นไรค่ะ คุณน้ำตาลขายเท่าที่ได้มาก็ได้นะค่ะ (6900 บาท) แต่ถ้าไม่อยากจะขายก็ไม่เป็นไรค่ะ ถามดูเผื่อว่าอุ๊จะได้มีโอกาสแบ่งความสวยมาใส่บ้างนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3