กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between brown_sugar and powderpuff

3 Visitor Messages

1. คะที่แป้งเคยถามพี่ไว้ง่ะค่ะดิษยาจั๊มสูทง่ะค่ะไม่ทราบว่าคนสูงประมาณ167-168ใส่ได้ไหมง่ะค่ะพอดีก็อยากได้จริงๆง่ะค่ะแต่ก็กัวใส่ไม่ได้ง่ะค่ะขอบคุณคะ
  2. ขอโทศนะค่ะขออีก1คำถามก่องตัดสินใจค่ะไม่ทราบว่าคุณพี่สูงเท่าไรค่ะพอดีแป้งกัวใส่ไม่ได้คะเลยถามล่ะเอียดขอบคุณค่ะ
  3. สอบถามค่ะขอทราบไซ้ค์ ดิษยา จั๊มสูทหน่อยนะค่ะ อกเอวสะโพกขอบคุณคะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3