กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between WazaWaza and mynddck

3 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ

inbox คุณเต็มส่งเข้าไม่ได้ เลยขออนุญาตส่งทางนี้นะคะ

พอดีฝนอยู่ญี่ปุ่นอ่ะค่ะ
    สะดวกเป็น ไปรษณีย์ มากกว่า
    หรือ อาจเป็นเซนทรัลบางนา เพราะน้องสาวมีไปอยู่บ้างอ่ะค่ะ
    ส่วนหากรับเป็นทางไปรษณีย์ หลังโอนเงินภายในวันอาทิต ก็สามารถไปส่งได้เลยในวันจันทร์ค่ะ
    หากอยู่ใน กทม ก็ได้รับวันอังคารเลยค่ะ

ส่วน size M สำหรับ นน 42 สูง 161 ใส่ได้สบายๆค่ะ
    ทรงหลวมหน่อยๆ เลยค่ะ
    มีเพื่อนหนักประมาณ 53 สูง 161 ใส่พอดีๆ อ่ะค่า

ขอบคุณค่ะ

fon.fullstop@gmail.com
    www.facebook.com/fullstop.shop
  2. พี่คะ จะซื้อคาดิแกน กอม นัดรับสินค้าได้ที่ไหนคะ
  3. พี่คะ อยากรู้ว่าขนาดมันเท่าไหร่อะคะ ถ้าถ่ายรูปตอนกางออกมาให้ดูได้มั้ยอะคะ
    คาดิแกนอะคะ
    ขอบคุนคะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3