กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between runningbim and OiOi

2 Visitor Messages

1. เรื่องภาษีแล้วแต่เจ้าหน้าที่เค้าจะสุ่มตรวจน่ะค่ะ วันๆนึงพัสดุเข้าไทยเยอะเค้าไม่สามารถตรวจได้ทุกกล่องน่ะค่ะ ซึ่งถ้าสั่งหลายๆชิ้นหากโดนภาษีมันก็ไม่แพงนะคะถ้าคิดเฉลี่ยต่อชิ้นน่ะค่ะ
  2. ตกลงว่าเรื่องภาษีนี่ยังไงคะ?
    อยากสั่งสินค้าแต่ลังเลเพราะเรื่องนี้อยู่
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2