กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between noiize and anjay21

6 Visitor Messages

1. ยังงัยก็ช่วยตามเรื่องให้ด้วยน่ะค่ะ
    เพราะเราลองถามเพื่อนหลายคนแล้วเค้าก็มีป้ายกันอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  2. ยังงัยก็ช่วยตามเรื่องให้ด้วยน่ะค่ะ
    เพราะเราลองถามเพื่อนหลายคนแล้วเค้าก็มีป้ายกันอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  3. สวัสดีค่ะ
    แวะมาแจ้งว่าดำเนินกาีรถามเรื่อง tag ของ kloset shopping bag ให้อยู่นะคะ
    แต่ส่วนตัวมั่นใจว่าเป็นของจริงค่ะ เพราะเพื่อนเราก็มีรุ่นนี้และเหมือนกับของเราทุกประการ
    ตอนนี้เราเมลล์ไปถามทาง kloset ให้อยู่นะคะ วันนี้สถานการณ์ไม่ค่อยดีเราไม่ได้แวะไปที่ชอปค่ะ

ส่วนเรื่องไซส์ชี้แจ้งเหมือนเดิมว่าถึงเราจะบอกว่าเป็นไซส์ M เนื่องจากเราเข้าใจผิดว่ามันเป็นไซส์ M มาตลอด
    แต่ก็ได้กำกับขนาดที่วัดจากตัวกระเป๋าไปชัดเจนแล้วจึงไม่น่าจะเข้าใจผิดเรื่องขนาดที่แท้จริงของกระเป๋าได้อีก

เรายังยืนยันเหมือนเดิมนะคะว่าจะรับคืนในกรณีที่พิสูจน์ได้ว่าปลอมเท่านั้น
    และหากลูกค้าไม่สะดวกเราจะตามเรื่องนี้ให้เองค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ
  4. แม่ค้าบอกขนาดวัดเป็นนิ้วไปใน pm แล้วนะคะ..
    ใบนี้ซื้อมาจากใน SBN นี้ตั้งแต่แรกๆที่วางขาย ซื้อมาเป้นไซส์M
    ส่วนตัวไม่เคยแวะไปดู shopping bag ที่ชอปตรงข้ามค่ะ..ไม่ทราบจริงๆว่าไซส์แต่ละไซส์ขนาดเป็นยังไง
    จึงได้แจ้งไปชัดเจนใน pm ถึงขนาดที่วัดจากตัวกระเป๋าค่ะ
    ส่วนป้าย kloset เดี๋ยวแม่ค้าไปถามข้อมูลมาให้น้า
  5. ขอถามเรื่องกระเป๋า kloset หน่อยค่ะ ~

คือมันผิดไซส์อ่ะค่ะ ไปดูที่shop มาไซส์ M มันใหญ่กว่านี้อ่ะค่ะ
    แล้วไม่มีป้าย kloset เล็กๆตรงส่วนบนตัวกระเป๋าด้วย

ยังงัยช่วยติดต่อกลับทีน่ะค่ะ ~
    ขอบคุนน่ะค่ะ
  6. แม่ค้ารับคืนในกรณ๊ที่เป็นของปลอม หรือกรณีที่แม่ค้าส่งของที่ไม่ใช่ชิ้นเดียวกับที่ลงขายให้กับลูกค้าเท่านั้นจ้า
    เนื่องจากแม่ค้าได้บอกขนาดที่ชัดเจนกับลูกค้าทั้งทาง pmและทางหน้ากระทู้ไปแ้ล้ว แม่ค้าขออนุญาตไม่รับคืนนะคะ
    ชิ้นนี้ถ่ายรูปชัดเจนและสภาพตามที่ลงขายจริงๆรวมทั้งแจ้งขนาดวัดเป็นนิ้วชัดเจนแล้วค่ะ
    แม่ค้าเข้าใจว่าลูกค้าอาจจะเข้าใจผิด แต่ความเข้าใจผิดของลูกค้านั้นสุดวิสัยของแม่ค้าจริงๆค่ะ

ขออภัยจริงๆค่ะ

ps pm เต็มค่ะ..ส่งไม่ได้เลย
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6