กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between pinky_girl and fa_kku

5 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ
    ไม่ได้รับการติดต่อกลับมาเลย
    ถ้าจะรับหรือไม่รับกระโปรงแล้วช่วยบอกด้วยนะค่ะ
    รออยู่อ่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
  2. สวัสดีค่ะ
    กระโปรง disaya splash รบกวนโอนแล้วแจ้งด้วยนะค่ะ
    หรือสะดวกโอนวันไหนรบกวนบอกด้วยนะค่ะ พอดีมีลูกค้า cf ต่อ 4 ท่านค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ
  3. แม่ค้ารบกวนตอบด้วยค่ะ ที่เรา cf ไว้ ของอยู่อยู่มั้ยค่ะ คือเราจะออกไปโอนอ่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
  4. เรารอแม่ค้าตอย pm นะค่ะ
  5. แม่ค้าค่ะ รบกวนตอบ pm ด้วยนะค่ะ เราจะออกไปโอน ขอยังอย่มั้ยค่ะ ขอบคณมากค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5