กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between P_Plus and guide8

10 Visitor Messages

1. คุณปู รู้จัก เบส WELCOS ของเกาหลีมั๊ยค่ะ
    พอดีพี่ได้มา เป็นไซด์ เล็ก เห็นเค้ารีวิวกันในโต๊ะเครื่องแป้งพันทิพ ว่าเยี่ยมยอด ก็เลยซื้อกับเค้าด้วย
    แต่ใช้แล้วไม่เกิด ว่าเอาออกขาย เลยถามคุณปูก่อนว่าสนใจมั๊ย 120.บาทค่ะ
  2. ได้ค่ะ อย่าลืมส่งที่อยู่นะค่ะ
  3. รับค่ะพี่ เดี๋ยวปูโอนให้เลยวันนี้
  4. ไม่ทราบว่า 3 ตัว ที่ CF ไว้จะรับมั๊ยค่ะ พอดีจะปรับกระทู้ใหม่
    ขอบคุณค่ะ
  5. มีกระเป๋า มาลงที่ห้อง Hi Street ลองดูมั๊ยค่าเผื่อมีที่ถูกใจ
  6. ยังเลยค่ะ ยังไม่มีเวลาถ่ายรูป คิดว่าน่าจะ พฤหัส-ศุกร์ ประมาณนี้
    เดี๋ยวก่อนลง จะ pm บอกคุณปู นะค่ะ
  7. ลงของใหม่ยังค่ะพี่ปู
  8. สรุปรายการของ
    Dior Miss 750.-
    Armani Code 750.-
    Truth CK 750.-
    Eternity Momet CK 500.-
    Chanec Chanel 300.-
    Estee Golss 500.-
    กระเป๋า Jaspal 550.- รวมทั้งสิ้น 4,100.-บาท
    แถม Darphin Creme 1
    Darphin Cleansing 1
    Kose มากส์ 1
    ถูกต้องมั้ยค่ะ ขอบคุณคุ่ะ
  9. รอนิดนึงนะค่ะ ยังไม่ได้ถ่ายรูป ถ้าพร้อมลง จะ PM บอกคุณปูก่อนนะค่ะ
  10. คุณปู (ใช่มั๊ยค่ะ) Cf Intellige Sebum Quick Remover ด้วยใช่มั๊ยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10