กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between INOUE and pun913

5 Visitor Messages

1. อยากได้มากค่ะ แต่กลัวใส่ไม่ได้อ่ะค่ะ Y.Y เพราะปกติใส่38-39 ขอบคุณมากเลยน้าคะ
  2. 37 38 ค่า เท้าเรายาว 22 cm ก็ใส่หลวมๆๆนิดหน่อย เหลือประมาณ 1.5 cm พอดีวัดตามพื้นรองเท้าไม่ได้ แต่ก็น่าจะประมาณ23-24 cm ค่ะ
  3. ขอบคุณมากน้า คือถ้าวัดตามพื้นรองเท้ามันจะประมาณไหนอ่ะคะ ปกติใส่ไซส์อะไรคะ
  4. 22.5 cm นะคะ วัดตรงๆจากหัวถึงส้นรองเท้าค่ะ คือวัดในแนวฉากค่ะ ไม่ใช่เอนตามตัวรองเท้า
  5. สอบถามเรื่องรองเท้าหน่อยค่ะ
    อยากทราบว่าความยาวรองเท้าเท่าไหร่คะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5