กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between peebee's and 24th

1 Visitor Messages

1. YSL downtown oversized สีดำหนังแก้วค่ะ สภาพดีมากนะคะ อุปกรณ์ครบค่ะ การ์ด ถุงผ้า ขาย 22000 บาทค่ะ

มีรูปเพิ่มเติมไหมคะ
    ตรงฐานเป็นทรงใช่ไหมคะ
    หรือว่าทรงปล่อยๆเลยอะคะ?
    อยากเหนรูปตอนสะพายอะค่ะ จะได้เทียบขนาด ขอบคุนคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1