กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Aunda and Namwan_N

4 Visitor Messages

1. ขอบคุณนะคะ เสียดายจังเลย@@"
  2. สวัสดีค่ะ
    คือเดรสที่สนใจทั้ง 2 ชุด ชุดนึงเล็กกว่า 1 ไซส์ อีกชุดนึงใหญ่กว่า 1 ไซส์
    คือถ้านำไปแก้ก็คงใส่ได้ค่ะ แต่ไม่แนะนำเพราะถ้าช่างไม่เก่งจริงกลัวจะเสียทรงค่ะ
  3. (ใหม่) French Connection "Cactus Jane" Printed Strapless Dress แบรนด์แท้ 100% >>900 บาท
    - เดรสเกาะอกพิมพ์ลายสวย แบบหรูมาก ๆ ถ้าใส่กับเชิ้ตเหมือนในแบบ หรือจะใส่เดี่ยว ๆ แอบเซ็กซี่รับปีใหม่ได้เลยค่ะ ผ้าเนื้อดีคอตต้อนเนื้อหนา
    ช่วงอกมีโครงอ่อนดัดโค้งเข้าทรงสวย / ซิปหลัง / กระเป๋า 2 ข้าง
    สินค้าใหม่ สภาพ 99%
    Size 6 :อก 32 นิ้ว /เอว 26 นิ้ว /สะโพก ฟรีไซส์ 42 นิ้ว /ยาว 28 นิ้ว

สามารถขยายช่วงอกได้อีกไหมคะ 34-27-36 ไซส์เราอะจ้าาา

(ใหม่+ป้ายห้อย) Twelve by Twelve Tierde Lace dress แบรนด์แท้100%>>> 700 บาท
    - เดรสตัดต่อลูกไม้แบบเก๋แอบน่ารักมากมาย ลูกไม้เนื้อดีไม่แข็งระคายผิว มีโครงอ่อนช่วงลำตัวหน้าและหลัง /ซิปข้าง / มีซับใน
    Size L :อก 36-37 นิ้ว /เอว 32 นิ้ว /สะโพก ฟรีไซส์ 45 นิ้วUp /ยาว 34 นิ้ว /แขน 7 นิ้ว
    Material : 65%Polyester, 74% Cotton, 35% Nylon

ขนาดใหญ่กว่าเราเยอะไหมอะคะเราชอบพอดีตัวอะจ้าาา^^
  4. เดรสมีไซส์เดียวชุดเดียวจ้า ^_^
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4