กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between marry and powderpuff

11 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. ขอโทศนะค่ะpm แป้งก็ใช้ไม่ได้คะแป้งไม่รู้จะทำไงแล้วง่ะค่ะคุณไม่สะดวกทางนี้ใช่ไหมค่ะ
  2. คะแป้งจะโอนค่าชุดจั๊มสูทง่ะคะรอเลข. บิ/ช ของทางคุณอยู่คะส่งpmไปเยอะมากเลยค่ะตั้งแต่เย็นแล้วง่ะค่ะ อย่างไร ถ้าชุดยังไม่ได้ขายส่ง เลขบัญชีให้แป้งด้วยนะค่ะขอบคุณคะ
  3. คะเด๋วแป้งรอ ล/บ. นะค่ะแป้งจะได้โอนค่าชุดให้นะคะ ขอบคุญคะ
  4. เช็คpmด้วยนะค่ะขอบคุณคะ
  5. ยังไงตอบกลับหน่อยนะค่ะว่าขายไปรึยังขอบคุณคะ
  6. ขอเลข บ/ช. ด้วยนะคะ กสิกร หรือ scb. ก็ได้นะค่ะ ช่วงเยนโอนให้ได้ไหมคะ และส่งของได้เมื่อไรคะขอบคุณคะ
  7. ยังไงตอบหน่อยนะคะขอบคุณคะ
  8. อย่างไรถ้าเล่นwhatapp. แอดเบอร์นี้ก็ไดคะ0886662895 บางครั้งแป้งไม่ได้loginเข้าเช็คpm ง่ะคะขอบพระคุณมากคะ
  9. ราคาของชุดนี้ลดไหมคะและถ้าลดแบบเนตๆอ่ยูที่เท่าไรคะไซ้ค์เท่ากับ 0 ของmilin ชัวส์ใช่ไหมคะขอโทศต้องถามย้ำง่คะกัวใส่ไม่ได้ง่ะคะVATANIKA JUMPSUIT size s ขอบคุณมากคะ
  10. ยังไงช่วยตอบไปที่ เมลนี้ด้วยนะคะ devilpowder@gmail.com ขอบคุณคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 11
Page 1 of 2 12 LastLast