กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between jumpjump and mewgie

2 Visitor Messages

1. ผ้าคล้องคอนะจ๊ะ

ผืนลายหัวใจ เป็นเส้นยาวค่ะ 142x11cm

ผืนม่วงเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า 60x42 จ้าาา
  2. ผ้าพันคอ ขายไปยีงคะ มันเป็นผืนสี่เหลี่ยวม หรือ เป็น ยาว ๆๆผืนผ้าอ่าค่ะ

Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2