กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between LaDDa and sak151

1 Visitor Messages

1. ขนาดมันจะยาวประมาณ 12" สูง 8" หูหิ้วยาว 6" ค่ะ มีรอยถลอกตรงมุมด้านล่างนิดหน่อย ถ้าอยากดูรูปมากขึ้น ขอเป็นอีเมล์นะคะ เดี๋ยวส่งรูปให้ดู เรื่องราคา ดูของก่อนเลยค่ะ ถ้าพอใจ ก็ต่อรองได้ค่ะ ไม่ซีเรียส
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1