กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between srsamanita and oatta

4 Visitor Messages

1. ไม่ทราบว่าโอนมัดจำมาหรือยังคะ ไม่ได้รับยอดเลยอะคะ T^T
    จริงๆส่งไปรษรีย์ได้ไม่มีปัญหานะคะ เมื่อวานเพิ่งส่งไปให้ลูกค้าอีกรายอยู่ปากเกร็ด วันนี้เค้าก็ได้รับแล้วอะคะ
  2. ยังcfอยู่คะ ขอโทดจิงๆนะคะ เราเพิ่งได้เล่นคอมอะคะ เบอที่คุนเอาโทมาเราก้ทำหายอะคะ พรุ่งนี้เราโอนแล้วจะแจ้งไปนะคะ ขอโทดจิงๆคะ
  3. ยังcf ของอยู่หรือเปล่าคะ
    รบกวนแจ้งด้วยนะคะไม่ใช่หายไปเฉยๆอุส่าเตรียมของติดไปด้วยทุกที่ที่ย้ายไปเพราะคิดว่าจะมานัดรับ
    โทรไปก็ไม่เคยโทรกลับเลย เห็นใจด้วยนะคะ
  4. ติดต่อกลับด้วยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4