กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Little_Dream and ornyada

5 Visitor Messages

1. โอนค่าผ้าพันคอไปแล้วนะคะ
  2. เลขที่บช.เมย์นะคะพี่นก

scb.223 217 3176
    Peeraya A.

พี่นกสะสมผ้าพันคอครบทุกลายมั้ยคะ เมย์งบน้อย เลือกเอาเฉพาะลายที่ชอบจริงๆค่ะ
    ซื้อมาขายไปอยู่นั่นแหละ

พี่นกว่าตอนนี้ผ้าพันคอลายจูเลียต กับไซโครเทสราคามันอยูที่เท่าไหร่แล้วคะ

ขอบคุณค่ะ
  3. เสื้อลายม้าผู้หญิง size s พี่นกซื้อมาจากคุณ totoro_nice ตัวละ 1090 บาทค่ะ ขายให้เท่าทุนแล้วกันค่ะ ถ้าต้องการซื้อติดต่อมานะคะ

ขอบคุณค่ะ
  4. ไม่เป็นไรค่ะ ได้ความกันยังไงรบกวนแจ้งพี่นกด้วยนะคะ ถ้าแลกกันเหมือนเดิม ก็ฝากที่อยู่ที่ให้จัดส่งมาเลยแล้วกันค่ะ พี่นกจะได้ส่งของให้พรุ่งนี้เลยจ้า

ขอบคุณค่ะ
  5. รบกวนส่งผ่านทางนี้นะคะ พอดี pm น้องเต็มค่ะ

ไม่เป็นไรจ้า พี่นกขอที่อยู่น้องเลยแล้วกันค่ะ พี่นกส่งของให้น้องวันจันทร์ประมาณ 10 โมงเช้าค่ะ (เจ้าหน้าที่ที่ทำงานออกส่งของเวลานี้) แต่พี่นกขออนุญาตแจ้ง tracking no. เป็นช่วงเย็น หรือ ค่ำ ของวันจันทร์นะคะ เพราะเผอิญว่าวันจันทร์ พี่นกคุมสอบทั้งวัน แต่ถ้าช่วงเที่ยงๆ พี่นกปลีกตัวได้ พี่นกจะ pm แจ้งค่ะ

ที่อยู่พี่นก

กรวิกา เก่งเกรียงไกร
    ภาควิชาเภสัชกรรมปฏิบัติ
    คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
    แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน
    กรุงเทพฯ 10330
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5