กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between patchyy and SRSGIRL

1 Visitor Messages

1. ค่ะ ยังไม่ได้ส่งเลยค่ะ พอดีตอนแพคของเพิ่งเห็นว่าผ้าไม่มีป้าย แต่ตัวผ้าไม่มีตำหนิอ่ะค่ะ
    ถ้าไงแม่ค้าขอโอนเงินคืนน่ะค่ะ พอดีไม่ได้สังเกต ดูแต่เนื้อผ้า
    ต้องขออภัยด้วยน่ะค่ะ

รบกวนเลขบัญชีกสิกรมีไหมค่ะ
    ปล.pmเต็มจ้า
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1