กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between blackfriday and CRAZY

4 Visitor Messages

1. คร้า เราเป้นคนนึงที่ไม่ใส่ของก๊อปเลยคะ แอนตี้มาก ของมีตำหนิเรายังไม่กล้าขายเลย ของปลอมเราไม่มีทางขายแน่คะ สบายใจได้คะ เพราะเราก้เคยโดนเอาของก๊อปมาขายให้เราเข้าใจความรุ้สึกคะ สบายใจได้เลยคะ
  2. โอเคคะ ขอบคุณนะคะคุณเก๋ที่อธิบายรายละเอียดให้ฟัง เพราะว่าเราดูมันแปลกๆๆจริงๆๆนะค่ะเราเชื่อในคำพุดของคุณเก๋นะคะ นั้นเราใส่ชุดนี้ด้วยความมั่นใจแล้วหละค่ะ ขอโทษทีนะคะที่ให้ไม่รู้สึกสบายใจนะค่ะ
  3. เราก้ใช้ topshop คะ ตัวนี้ซื้อจากนอกมานานมากแล้ว
  4. เป้นเดรสที่ซื้อมานานมากแล้วคะ จริงๆๆมันไม่มีซับ เราเอาไปใหช่างเย็บใสซับคะ เราไม่นิยมของปลอมคะ เราขายของมานาน เราก้กลัวเสียชื่อเหมือนกันคะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4