กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between orn25 and Duck

18 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. pmเต็มจ้าคุณDuck
  2. คุนDuck pmเต็มจ้า
  3. jumbo ไม่ทราบว่ารหัส14อะไรค่ะ สภาพดีมากเลยใช่ไหมค่ะ ราคาลดได้เต็มที่เท่าไรค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
  4. หรอค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
  5. อ่อ โอเคคะ แล้วคืออย่างนี้เมื่อไรเราถึงได้ของคะ

พอดี pm คุณอรเต็มนะค่ะ
  6. รบกวนช่วยเคลียร์PMด้วยค่ะ
  7. ขอเช็คยอดเงินก่อนนะคะ
    เพราะอรไม่ได้ใช้บช.นั้นมานานมากกกก
    เพราะทำบัตรหาย และอายัดบัตรไว้
    และอรก็เช็คยอดจากโทอัติโนมัติไม่ได้
    เพราะความที่ไม่ใช้บช.นี้แล้วเลยไม่ได้ไป
    จ่ายค่าธรรมเนียมรายปีพอโทไปเช็คที่
    02888-8888ระบบเลยไม่เช็คให้
    นี่คือหลายๆเหตุผลที่อรให้โอนเข้าอีกบช.ค่ะ
    ยังไงอรขอไปจัดการเรื่องบช.ที่แบงก์ก่อนละกันนะคะ
    ถ้าเรียบร้อยพรุ่งนี้จะจัดส่งสินค้าให้ค่ะ
  8. ..................................
  9. Pmเต็มค่ะ

ถ้าคุณduckโอนมาแล้วอรแถมกล่องLVให้ละกันนะคะ
    เห็นเค้าขายกล่องแบบนี้ใบเป็นพันอยู่เหมือนกัน
    แล้วก็พิเศษแคตตาล็อคChanelเล่มใหญ่ให้ด้วยค่ะ
  10. กล่องpmเต็มค่ะคุณduck
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 18
Page 1 of 2 12 LastLast