กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between cake_love2 and kwanruan

2 Visitor Messages

1. Bilabong สำหรับสาวหุ่น M-L สภาพเหมือนใหม่ 500

ตอบ...ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มากๆ ตัวนี้เป็นทรงหลวมๆ

เอววัดได้ 30 นิ้ว ข้างหลังเป็นสม๊อคยืดได้ถึง 36 นิ้วค่ะ , สะโพกได้ถึง 39
  2. ตัวนี้ใส่ไปกี่ครังค่ะ แล้วเอวกับสะโพกประมาณเท่าไหร่คะ

Bilabong สำหรับสาวหุ่น M-L สภาพเหมือนใหม่ 500
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2