กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between tayanit and natpapat313

1 Visitor Messages

1. >> รุ่น Batignolles หรือNeverfull หากใช้งานไประยะนึงก็จะเริ่มสีเข้มขึ้นเเละมีริ้วเกิดขึ้นได้ตามการใช้งานซึ่งเป็นปกติของปากกระเป๋าทรงนี้นะคะ

หากต้องการชะลอการเกิดริ้วย่นควรใส่ชุดจัดระเบียบช่วยประคองหรือไม่ควรใส่สำภาระเยอะนะคะ เพราะจะทำให้กระเป๋ารับน้ำหนักมากเเละเกิดริ้วเร็วขึ้นนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ (^.^)
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1