กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between emoonee and iidzz3

6 Visitor Messages

1. พี่ค่ะ ได้รับของเรียบร้อยแล้วน่ะคะ
    เอ่อ พี่ค่ะ ทำไมมันถึงเมทอินไทยแลนด์ อ่ะคะ?
    แล้วทำไมตราปั้มข้างรองเท้ามันไม่ชัดเลยอ่ะคะ
    ข้างๆรองเท้ามันเป็นรอยขีดข่วนหรือเป็นอะไรค่ะ?

พอดีให้ช็อปเช็คอ่ะคะ ช็อปบอกว่าส่วนใหญ่จะผลิดที่จีน เวียดนาม อินเดีย อ่าค่ะ
    เห็นช็อปจะมีรหัสรองเท้าตีอ่ะคะ แต่ทำไมคู่นี้ไม่มีอ่ะคะ?
  2. พี่ค่ะ ได้รับของเรียบร้อยแล้วน่ะคะ
    เอ่อ พี่ค่ะ ทำไมมันถึงเมทอินไทยแลนด์ อ่ะคะ?
    แล้วทำไมตราปั้มข้างรองเท้ามันไม่ชัดเลยอ่ะคะ
    ข้างๆรองเท้ามันเป็นรอยขีดข่วนหรือเป็นอะไรค่ะ?

พอดีให้ช็อปเช็คอ่ะคะ ช็อปบอกว่าส่วนใหญ่จะผลิดที่จีน เวียดนาม อินเดีย อ่าค่ะ
    เห็นช็อปจะมีรหัสรองเท้าตีอ่ะคะ แต่ทำไมคู่นี้ไม่มีอ่ะคะ?
  3. พี่ค่ะ ได้รับของเรียบร้อยแล้วน่ะคะ

4. ขอโทษน่ะค่ะ ที่ติดต่อไปเมื่อสักครู่นี้อ่ะค่ะ ไซต์ 38 ไม่ทราบว่า ชื่อ จักรี นามสกุลไรค่ะ?
    แล้วไม่ทราบว่าบัญชีไทยพานิดเป็นกทม. หรือ ตจว. ค่ะ?
  5. แล้วไม่ทราบว่าบัญชีไทยพานิดเป็นกทม. หรือ ตจว. ค่ะ?
  6. ขอโทษน่ะค่ะ ที่ติดต่อไปเมื่อสักครู่นี้อ่ะค่ะ ไซต์ 38 ไม่ทราบว่า ชื่อ จักรี นามสกุลไรค่ะ?
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6