กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mynddck and mumu_cartoon1

7 Visitor Messages

1. เหลือแต่คาร์ดิแกนสีแดง หัวใจแดง ไซร์M/ผู้หญิงค่ะ พอดีสีแดงเลือดหมูที่ลูกค้าสั่งหมด เลยซื้อสีแดงมาแทน
    กำลังรอลูกค้า CF อยู่ว่าจะเอาหรือเปล่า
  2. พี่ไม่เหลือคาดิแกนเลยหรอค่ะ
  3. คิดว่าน่าจะยังพอมีอยู่นะคะ เพราะเที่ยวนี้ยังเห็นมีอยู่ค่ะ แต่เที่ยวหน้ากว่าจะได้ของต้องรอนานหน่อยนะคะ
    ถ้ากลัวจะหมด ลองฝากซื้อกับแม่ค้าที่ได้ของเร็วกว่าก่อนก็ได้ค่ะ
  4. แล้วจะมีของมั้ยคะ ถ้ามีจะโอนมัดจำไว้ก่อนเลยคะ
    เห็นตอนนี้ของหมดอะคะะะ
  5. ได้ 22 มีค.ค่ะ
  6. คอวีค่ะ สีเบจ size s ผู้ชายอะคะ
    ถ้า pre จะได้เมื่อไหร่หรอคะ
  7. pm เต็มนะคะ
    ต้องพรีออเดอร์นะคะ ไม่ทราบว่าไซร์อะไรคะ
    ถ้าไซร์ผู้หญิงจะเป็นคอกลม ถ้าไซร์ผู้ชายจะเป็นคอวีนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7