กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Ramila and nutta_1234

7 Visitor Messages

1. ค่ะ ขอบุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ แต่เรากับพี่ก็เล่นมาได้ 3 ปีกว่าๆ แล้วอ่ะ ปรกติซื้ออย่างเดียวก็ยังไม่มีปัญหา แต่ครั้งนี้ลูกค้าที่ขายดันไม่โอนมา คิดว่าเป็นความผิดพลาดและเราไมได้อยากให้เกิดขึ้น คงไม่มีใครเขาว่าอะไรหรอกค่ะ แต่คราวหน้าจะระวังตัวไว้ค่ะ ขอบคุณอีกรังนะค่ะ
  2. ได้ค่ะ เรายอมรับในความผิดนะค่ะ เพราะเราคิดว่าลูกค้าจะโอนค่ากระเป๋ามาถันจึงได้ cf คุณไปและ ขอโอนพรุ่งนี้ แต้ตอนนี้ไดเงินครบแล้ว แต่เอาเดรสสีเหลืองไปแล้ว เพราะเห็นคุณส่งมาแบบนี้ ยังไงต้องขอโทษด้วยนะค่ะ blacklist ได้เลยค่ะ เราเข้าใจ
  3. ยังเลย ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ที่เราไมได้แจ้ง เราไม่ได้เข้า sbn เลยวันนี้ คือลูกค้าเรายังไม๋โอนค่ากระเป๋ามาให้เลยอ่า มันเลยยังไม่ครบ ถ้ามีทันอืนจองก่อนก็ปล่อยไปได้เลยน้า เราขอโทษด้วยถ้าทำให้เสียโอกาศแต่ถ้าไม่มีแจ้งเราได้เลย ถ้าเขาโอนมาเด๋ยวเรษโอนให้ค่ะ
  4. โอนเงินให้ยังอะจ๊ะ
  5. ได้เลยจ้าาาา อย่าลืมนะคะ
  6. ขอโทษนะค่ะ พอดีเราไมได้อยู่หน้าคอมอ่ะค่ะ เราโอนได้พรุ่งนี้ค่ะ ได้ไหมเอ่ยย
  7. ตอบหน่อยค่า อิอิ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7