กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between playboy and Siwattra

2 Visitor Messages

1. ตกลงกระโปรง molly ขายไปแล้วเหรอคะ ส่ง inbox ไป CF และถามรายละเอียดการจ่ายเงินแต่ยังไม่ได้รับ reply กลับมา เสียดายจังเลย CF ช้าไปนิดเดียว มัวแต่งงเรื่องสีกระโปรงอยู่
  2. pm เต็มครับ
    ที่สอบถาม molly สีน้ำตาลทองไว้
    ขอตอบตรงนี้เลยนะครับ ว่าเป็นของแท้แน่นอนครับ มีป้ายติดที่กระโปรง และป้ายที่ห้อยราคาครบครับผม สีนี้ทางร้านทำมาได้แค่ตัวหรือสองตัวเองครับ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2