กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between valentina_dress and starrynight

4 Visitor Messages

1. แจ้งเลขที่บัญชีนะคะ
    KBANK 738-2-72348-6 MS.Sawarin U.
    รบกวนแจ้งชื่อที่อยู่ เมื่อโอนแล้วนะคะ สินค้าพร้อมจัดส่งคะ
    ขอบคุณมากคะ
    ติดต่อ ได้ที่ valentina_dress@yahoo.com หรือ FB valentina Dress นะคะ
  2. สวัสดีคะ
    CF dress H&M size M เบจ
    CF ผ้าพันคอน้ำหอมสีครีม
    CF รองเท้า ลายเสือ size Uk 4/37
    1000+750+990= 2740
    นะคะ
    ขอบคุณคะ
  3. pm เต็มอ่ะค่ะ จะ cf

Dress H&M
    สี เบจ size M
    -1000- ค่ะ

ผ้าพันคอ ลายน้ำหอม H&M ลายยอดฮิต สีครีม
    -750-

H&M leopard shoe ยอดฮิต !!!! size UK4
    -990-
  4. pm เต็มอ่ะค่ะ จะ cf
    Dress H&M
    สี เบจ size M
    -1000- ค่ะ

ผ้าพันคอ ลายน้ำหอม H&M ลายยอดฮิต สีครีม
    -750-

H&M leopard shoe ยอดฮิต !!!! size UK4
    -990-
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4