กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

LuckyWoman

New CHANEL Lamb Skin

Rate this Entry
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนว่าเป็นน้องใหม่กับ SBN ค่ะ เข้ามาอ่านนานแล้ว แต่ไม่ได้สมัครซะที เพื่อนที่อยู่ที่เมืองไทยแนะนำว่ามีเซียน Brand Name เยอะมาก เวลาจะซื้อกระเป๋าแต่ละใบเราก็อยากได้ Comment ดีๆก่อนตัดสินใจ SBN ช่วยได้เยอะเลยค่ะ อย่างใบนื้ที่เพิ่งถอยมา ก็เป็นน้องชา เลยอย่างขะแชร์หน่อยค่ะ จริงๆแล้วอยากได้ Caviar แต่ที่อัมสเตอร์ดัม ไม่มีแล้ว รอก็ไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ เลยถอย Lamp Skin มาค่ะ ถึงแม้จะซื้อหลังปรับราคา แต่ก็ถือว่าโชคดีมาก ที่ซื้อตอนที่ค่าเงินยูโร ลงไปที่ 39 กว่าๆก่อนที่จะ ขึ้นมา ณ วันนี้
Attached Thumbnails Attached Images      
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments

1. lovepoupee's Avatar
    สวยมากๆๆค่ะ
  2. PlaGrimm's Avatar
    I like the Black Jumbo too kaa